Amain Babban Mitar Waya Na Farko Na Waya Dijital FPD C-Arm X-ray System don Dakin Aiki
Ƙayyadaddun bayanai
Abu | Daraja | |
Ƙarfin fitarwa | 5kW ku | |
Dual-focus | Karamin mayar da hankali:0.3;Babban mayar da hankali:1.5 | |
Mitar Inverter | 110 kHz | |
Nau'in fluoroscopic | Atomatik, Manual, bugun jini | |
Tube ƙarfin lantarki | 40-120kV | |
Tube halin yanzu | 0.3-30mA | |
Girman tattarawa | 2500*1100*1480mm | |
NW | 450kg | |
Ayyukan lantarki | ||
Babban ƙarfin inverter | Ikon: 5.0kW Babban mitar inverter: 110 kHz | |
Fluoroscopy ta atomatik | tube irin ƙarfin lantarki 40 kv ~ 120kv, tube halin yanzu: 0.3mA ~ 4mA | |
Manual fluoroscopy | tube irin ƙarfin lantarki 40 kv ~ 120kv, tube halin yanzu: 0.3mA ~ 4mA | |
Pulse fluoroscopy | tube irin ƙarfin lantarki 40 kv ~ 120kv, tube halin yanzu: 0.3mA ~ ~ 4mA;0.5p / s zuwa 30p / s | |
Wutar lantarki mai ɗaukar hoto, mA | 40KV ~ 120KV, 0.3mA ~ 100mA, 1.0mAs ~ 280mAs | |
X-ray tube | ||
Dual mayar da hankali | 0.3 / 1.5 | |
Ƙarfin zafi | 650kJ (867kHu) | |
Anode sanyaya iya aiki | 50kHU / min mafi ƙarancin | |
Tsarin hoto | ||
Mai ganowa | An shigo da 9*9 inch (21*21cm) Mai gano fa'ida mai ƙarfi Nau'in ganowa: CsI DQE: 65% Girman Pixel: 205 μm max Zurfin samuwa: 16-bit 250 layi / cm | |
Saka idanu | 19 inch 1 M likita LCD nunin launin toka * 3 inji mai kwakwalwa • Matsakaicin haske 850 cd/m2 mafi ƙaranci Matsakaicin bambance-bambance 800: 1 mafi ƙarancin | |
Mega-pixel CCU | Saye na ainihi, ci gaba mai daidaitawa mai daidaitawa, adana hotuna da yawa, hoto sama da ƙasa, hoton hagu da dama, hoto faci, LIH (daskare hoto na ƙarshe) | |
Software na wurin aiki | Ikon ajiya 25,000 daidaitattun hotuna. Hoto W/L daidaitawa, jujjuya launin toka, ma'auni wurin sha'awa, juyawa, rage amo, haɓakawa, santsi, kaifi, matsawa, zuƙowa, ma'auni, alama, shimfidar bugu, Dicom don aika hotuna zuwa PACS, buga hoton Dicom, da sauransu. Tashar USB don fitarwa hoto | |
Tsarin&aiki | ||
Dabarun jagora da babbar dabaran | Dabarun jagora na iya juyawa ta kowace hanya, babban dabaran yana juyawa a ± 90°. | |
C-arm (Birki ga duk motsi) | Ƙarfin wutar lantarki na sama da ƙasa na ginshiƙi shine 40cm.Motsi na gaba da baya:20Cm;Juyin juya hali a kusa da axis a kwance: ± 180 °; Juyin Juyi a kusa da axis (Pivot): ± 15 °, Nisa daga mayar da hankali zuwa allo: 100cm;C-hannun buɗaɗɗen nesa: 80cm zurfin baka na C-arm: cm 66;Zamewa akan kewayawa: 135°(+90 ° -40°) |
Aikace-aikacen samfur
Cikakken sarkar hoto na dijital yana sa aikin yau da kullun cikin sauƙi kamar mai biyowa
* Sashen Orthopedics
* tiyatar kashin baya
* Babban tiyata
* Ciwon tiyata
* tiyatar Orthopedic
* Sashen Gastroenterology
* Sashen Traumatology
*Gynecology
* Mai ciwon fitsari
DSI (Fim ɗin Spot Dijital)
* Jan haske giciye localization
* tiyatar kashin baya
* Babban tiyata
* Ciwon tiyata
* tiyatar Orthopedic
* Sashen Gastroenterology
* Sashen Traumatology
*Gynecology
* Mai ciwon fitsari
DSI (Fim ɗin Spot Dijital)
* Jan haske giciye localization
Siffofin Samfur
The zamani-of-art Dynamic Flat panel ganowa
* Babban kallo
* Maɗaukakin ƙuduri
* Karan hayaniya
* Maɗaukakin ƙuduri
* Karan hayaniya
Babban fasahar hoto na dijital tare da ƙirar ɗan adam
* Mai kula da hannu akan tsayawar C-arm yana sarrafa injina da motsi, yana inganta kwararar aikin ku har ma kuna nesa da sashin.
* RCDP – saurin ƙididdige dandamalin nuni na tushen GPU mai ƙarfi na fasahar sarrafa hoto na ainihin lokacin yana ba da sauƙin samun hoto mai kaifi na sassan jiki daban-daban.
Salon mai amfani na abokantaka
* Allon taɓawa LCD mai hoto na ɗan adam tare da ingantattun sigogin APR suna fahimtar aiki mai dacewa.
* Haɗin kai mara kyau tare da tsarin girgije PACS don raba bayanai da bincike mai nisa.
* Kulawa daga nesa.
* Ganewar kai tare da nunin lambar kuskure
* Kulawa daga nesa.
* Ganewar kai tare da nunin lambar kuskure
Hoton Sharper ƙananan kashi.
* Yanayin bugun bugun dijital don tabbatar da ƙananan kashi da hoto mai kaifi.
* Fasahar bugun bugun jini mai saurin canzawa mai hankali yana tabbatar da ingancin X-ray a ingantaccen kashi.
* Fasahar bugun bugun jini mai saurin canzawa mai hankali yana tabbatar da ingancin X-ray a ingantaccen kashi.
Sakawa da sauri Mafi girman inganci Juyawa kyauta ba tare da mataccen sarari ba
* Keɓantaccen ƙira na hannun tallafi na taimakon lantarki yana sa motsin injin ya zama mafi kwanciyar hankali.
* Haɗaɗɗen janareta tare da ƙaramin firam ɗin C-arm wanda ya dace da ɗakunan aiki daban-daban.
Bar Saƙonku:
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana.