Cikakken Bayani
Gane girman sirinji ta atomatik mai dacewa da nau'ikan sirinji daban-daban
Tsarin ƙararrawa ya rabu da bututun tsawa don duba halin jiko
Ƙararrawa na gani da sauti tare da nunin allo
Famfu mai nauyi mai sauƙi da ƙira don ɗaukar nauyi
Marufi & Bayarwa
Cikakken bayanin marufi: daidaitaccen fakitin fitarwa Bayanin isarwa: a cikin kwanakin aiki 7-10 bayan an karɓi biyan kuɗi |
Ƙayyadaddun bayanai
Ingantacciyar na'urar allurar famfon sirinji AMIS50
nuni: TFT launi
Harshen Software: Turanci
Zazzabi; 5 ~ 40C don aiki.-20 ~ 50C don ajiya
Matsin iska: 86.0 ~ 106.0kPa don aiki; 50.0 ~ 106.0kPa don ajiya
Humidity; 20-90% don aiki, 10 ~ 95% don ajiya
Wutar lantarki: 100 ~ 240VAC 50/60Hz
Ƙarfin: Tashar S30VA guda ɗaya;Tashoshi Biyu S35VA
Baturi: 2500mAh/10.8V Batirin Lithium;
Tashoshi Guda: 6hours@5ml/h;5hours@1800ml/h;
Tashoshi Biyu: 4 hours
Ingantacciyar na'urar allurar famfon sirinji AMIS50Daidaito
Gane girman sirinji ta atomatik mai dacewa da nau'ikan sirinji daban-daban
Yanayin Haɗin kai na AMIS50 Syringe Pump yana ba da damar yin allura a jere na magunguna don kulawa mai mahimmanci na asibiti.
Ingantacciyar na'urar allurar famfon sirinji AMIS50Amintacciya
Tsarin ƙararrawa ya rabu da bututun tsawa don duba halin jiko
Ramin sirinji mai siffar V yana tabbatar da amincin gyaran sirinji da allura
Tsarin gano toshewa don hana zubar da miyagun ƙwayoyi da ɓoyewa tare da matakan daidaitawa 15 na iyakantaccen matsi mai gamsarwa ga amfani da jarirai.
Ayyukan anti-bolus don sakin matsa lamba akan taron rufewa
Ƙararrawa na gani da sauti tare da nunin allo
Tsarin Dual-CPU yana ba da kulawa ta ainihi don tabbatar da amincin jiko
Matsayin kariya na Ingress na IPX4
Ingantacciyar na'urar allurar famfon sirinji AMIS50Dace
Famfu mai nauyi mai sauƙi da ƙira don ɗaukar nauyi
Mai amfani da Ergonomic tare da faifan maɓalli na alphanumeric da allon launi na TFT
Hanyoyin allura da yawa, nunin sunan magani tare da bayanan jiyya na 2000 don biyan buƙatun asibiti da yawa.
Amintaccen batirin Li-ion akan sa'o'i 4 ~ 6 akan adadin 5ml/h
Haɗin Wi-Fi
Bar Saƙonku:
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana.