Cikakken Bayani
Koyaushe cire wannan samfurin nan da nan bayan amfani.Kada a yi amfani da shi yayin wanka Kada a ajiye ko adana samfurin inda zai faɗi ko a ja shi cikin baho ko nutsewa.
Marufi & Bayarwa
Cikakken bayanin marufi: daidaitaccen fakitin fitarwa Bayanin isarwa: a cikin kwanakin aiki 7-10 bayan an karɓi biyan kuɗi |
Ƙayyadaddun bayanai
Compressor Nebulizer AMCN22
Compressor Nebulizer AMCN22 siga
Samar da Wutar Lantarki | AC 230V/50Hz |
Amfanin Wuta | Kimanin ×.90 zuwa 110antt(230V/50Hz) |
Kimanin ×.100zuwa 120antt(230V/60Hz) | |
Kimanin ×.90 zuwa 110ant (110V/50Hz) | |
Kimanin ×.100 zuwa 120ant (110V/60Hz) | |
Yawan Nebulization | Matsakaicin 0.25ml/minti |
Girman Barbashi | Kasa da 5.0um MMAD** |
Matsakaicin Gudun Jirgin Sama | 12/min. |
Matsakaicin Hawan iska | 3.3 bar |
Ƙarfin Magani | Matsakaicin 10 ml (zaɓi) |
Girman Naúrar | 170×120×237mm |
Nauyin Raka'a | Kimanin × kai tsaye 1.5kg |
Yanayin Aiki | Zazzabi: 10‡ zuwa 40‡ |
Humidity: 10% zuwa 90% RH | |
Yanayin Ajiya | Zazzabi: -25‡ zuwa 70‡ |
Humidity: 10% zuwa 95% RH | |
Abubuwan da aka makala | Nebulizer kit, iska tube, manya abin rufe fuska, |
Abin rufe fuska na yara, matattara 2, | |
Manual umarni |
MUHIMMAN TSARI A yayin amfani da kayayyakin lantarki, musamman ma lokacin da yara suke, ya kamata a bi matakan tsaro na yau da kullun.Karanta duk umarnin kafin amfani da, bayanin yana haskakawa ta waɗannan sharuɗɗan: HADARI - Bayanin aminci na gaggawa don haɗari waɗanda zasu haifar da mummunan rauni ko mutuwa.GARGADI – Muhimmin bayanan aminci don haɗari waɗanda zasu iya haifar da mummunan rauni.HANKALI - Bayani don hana lalacewa ga samfur.NOTE - Bayanin da ya kamata ku ba da kulawa ta musamman.KARANTA DUK UMARNI KAFIN YIN AMFANI DA HADARI Don rage haɗarin wutar lantarki: 1. Koyaushe cire wannan samfurin nan da nan bayan amfani.2. Kada a yi amfani da shi yayin wanka 3. Kada a ajiye ko adana kayan a inda zai faɗo ko a ja shi cikin baho ko nutsewa.4. Kar a sanya a ciki ko jefa cikin ruwa ko wani ruwa.5. Kada a kai ga samfurin da ya fada cikin ruwa.Cire plug ɗin nan take.GARGAƊI Don rage haɗarin ƙonawa, wutar lantarki, wuta ko rauni ga mutane 1. Kada a taɓa barin samfur ba tare da kulawa ba lokacin da aka haɗa shi.3. Yi amfani da wannan samfurin kawai don amfanin da aka yi niyya kamar yadda aka bayyana a cikin wannan jagorar,Kada ku yi amfani da haɗe-haɗe Ba a ba da shawarar ta masana'anta ba.4. Kar a taɓa sarrafa wannan samfur idan: a.Yana da lallausan igiyar wuta ta filogi.b.Ba ya aiki yadda ya kamata.c.An jefar da shi ko lalacewa d.An jefa shi cikin ruwa.Koma samfurin zuwa cibiyar sabis na Sunrise da aka ba da izini don ƙauracewa da gyarawa.5. Ka nisantar da igiyar wutar lantarki daga saman saman da aka doke ta.6.Kada a taba toshe bude iskar samfurin ko sanya shi akan wani wuri mai laushi,kamar gado ko kujera,inda za'a toshe budewar iska,bare budewar iskar,gashi,da makamantansu.7.Kada kayi amfani da lokacin barci ko barci.8. Kada a taɓa jefa ko saka wani abu cikin kowane buɗaɗɗiya ko buɗaɗɗiya.9. Kada a yi amfani da waje, Wannan samfurin don amfanin gida ne kawai.10. Kada a yi amfani da shi a cikin yanayi mai wadatar oxygen.11. Haɗa wannan samfur (don ƙirar ƙira) zuwa wurin da aka kafa daidai kawai.Duba Ƙa'idodin Ƙarƙashin Ƙasa.NOTE- Idan gyara ko maye gurbin igiya ko blug ya zama dole, tuntuɓi ƙwararrun mai ba da sabis na Sunrise. Hanya ɗaya.Idan filogin bai dace da mashigar ba, juya filogin.Idan har yanzu bai dace ba, tuntuɓi ƙwararren mai lantarki.Kada kayi ƙoƙarin kayar da wannan yanayin aminci.GABATARWA Likitanku ya rubuta maganin ruwa don magance yanayin numfashinku. Don mafi kyawun amfani da wannan maganin na ruwa, ya rubuta AMCN22 iri compressor/nebulizer. Your AMCN22 compressor/nebulizer yana aiki don haɗa magungunan zuwa babban hazo mai kyau na barbashi masu kyau. wanda ke shiga zurfin cikin huhu.Tabbatar cewa kun karanta kuma ku fahimci bayanin da ke cikin wannan jagorar koyarwa.Ta bin waɗannan umarni masu sauƙi da shawarwarin likitan ku, compressor ɗinku zai zama ingantaccen ƙari ga reutine na warkewa.Bayanin Niyya Amfani AMCN22 compressor/nebulizer shine AC compressor iska mai ƙarfi wanda ke tabbatar da tushen matsewar iska don amfanin kula da lafiyar gida.Ana amfani da samfurin tare da haɗin gwiwa tare da jet (pneumatic) nebulizer don canza maganin ruwa zuwa nau'in aerosol. tare da barbashi ƙasa da diamita na microns 5 don shakar numfashin majiyyaci don maganin cututtukan numfashi.Yawan mutanen da aka yi niyya don wannan na'urar sun ƙunshi idan duka manya da na yara waɗanda ke fama da wahala, amma ba'a iyakance ga asma, cystic fibrosis, da cututtukan cututtukan huhu na yau da kullun ba. aikace-aikace kamar yadda aka tsara.Yanayin da aka yi niyya don amfani da samfurin yana cikin Gidan palent bisa umarnin likita.YADDA ZAKA YI AMFANI DA NOTE COMPRESSOR KA–Kafin a fara aiki, yakamata a tsaftace nebulizer ɗinka ta bin umarnin tsaftacewa, ko kamar yadda likitanka ko mai bada fitowar rana suka ba da shawarar.1. Sanya kwampreso a kan wani mataki, saman ƙasa mai ƙarfi ta yadda za a iya isa wurin sarrafawa cikin sauƙi lokacin da ake zaune.2. Buɗe kofa zuwa ɗakin ajiya (Fig.1).3. Tabbatar cewa maɓallin wuta yana cikin "kashe" matsayi (Fig.2).Cire igiyar wutar lantarki kuma toshe igiyoyin wutar lantarki zuwa madaidaicin bangon bango (koma zuwa Ƙayyadaddun bayanai).HATTARA AMCN22 compressor/nebulizer dole ne a yi aiki da ƙayyadaddun tushen wutar lantarki don guje wa haɗarin girgizar lantarki da lalacewa ga kwampreso 4. Wanke hannu.5. Haɗa ƙarshen bututun nebulizer zuwa mai haɗawa da mai haɗa iska (Fig3) NOTE- A lokacin yanayin yanayi mai zafi, ƙura (ruwan haɓaka) na iya faruwa a cikin bututun ciki na kwampreso.Ana ba da shawarar cewa a kunna kwampreso kuma a bar shi ya yi aiki na tsawon mintuna biyu (2) kafin a makala bututun zuwa na'urar haɗin iska.6. Haɗa bakin baki da t-yanki baffle ƙasa a cikin kofin magani. Rike kofin stationar, dunƙule kan nebulizer cap.Ƙara magani wajabta ta hanyar bude kan hula ta amfani da magani dropper ko pre-auna aikata ganga(Fig4).7. Haɗa bakin baki da t-yanki (idan ya dace) kuma saka a cikin saman hular nebulizer (Fig.5) .Idan amfani da abin rufe fuska aerosol, saka ɓangaren ƙasa na jagorar abin rufe fuska a saman hular nebulizer.8. Haɗa tubing zuwa nebulizer mai haɗin iskar iska (Fig.6).9. Danna maɓallin wuta"kunna" don fara kwampreso.10. Fara magani ta hanyar p;acing bakin magana tsakanin hakora.Baki a rufe, shaka sosai kuma sannu a hankali ta bakin yayin da iska ta fara zubowa, sai a fitar da numfashi a hankali ta bakin bakin (Fig7). "kashe".NOTE- Wasu likitoci suna ba da shawarar "numfashin sharewa" bayan kowane numfashin magani biyar zuwa bakwai. Cire bakin baki daga baki kuma riƙe numfashi na akalla daƙiƙa biyar (goma ya fi kyau).sai ki fitar da numfashi a hankali.11. Idan an yi amfani da abin rufe fuska, sanya abin rufe fuska a kan baki da hanci (Fig.8) Yayin da iska ta fara gudana, shaƙa sosai da hankali Ta baki, sannan ku fitar da hankali a hankali 12. Idan magani ya cika, kashe naúrar ta latsawa. Canja wutar lantarki zuwa matsayi "kashe"(0). Cire naúrar daga tashar wutar lantarki.KLEANING NEBULIZER Duk sassan ebulizer, ban da tubing, yakamata a tsaftace su yarda da waɗannan umarni masu zuwa.GARGAƊI Don hana yiwuwar kamuwa da cuta daga gurɓataccen magani, ana ba da shawarar tsaftace nebulizer bayan kowane magani na iska.Tsabtace Bayan Kowane Amfani: 1. Tare da maɓallin wuta a cikin "kashe", cire igiyar wutar lantarki daga bangon bango da cire baffle.2. Cire haɗin tubing daga mahaɗin mai shigar da iska sannan a ajiye a gefe.3. Cire bakin baki ko abin rufe fuska daga hula. Bude nebulizer ta hanyar jujjuya hular agogo baya Disinfect Daily: 1. Yin amfani da akwati mai tsabta ko kwano, jiƙa abubuwa a cikin sassan bishiyar ruwan zafi zuwa wani ɓangaren farin vinegar na 30minutea (Fig.9)Ko amfani da likita. Ana samun maganin kashe kwayoyin cuta-germicidal ta hanyar mai baka.Don sake amfani da nebulizer kawai, tsaftace kullun a cikin injin wanki ta amfani da saman shiryayye.Tabbatar ku bi Manufacture's a cikin tsari a hankali.2. Tare da tsabtataccen hannaye, cire abubuwa daga maganin kashe kwayoyin cuta, kurkura a ƙarƙashin ruwan famfo mai zafi, kuma bushe iska akan tawul ɗin takarda mai tsabta. Ajiye a cikin jakar kulle-kulle.NOTE-Kada tawul busassun sassan nebulizer; wannan na iya haifar da gurɓatawa.Tsanaki-AmCN22 Nebulizer mai sake amfani da diah mai lafiya ne, amma kar a sanya kowane sassan nebulizer da za a iya zubarwa a cikin injin wanki na atomatik; yin haka na iya haifar da lalacewa.GARGAƊI Don hana yiwuwar kamuwa da cuta daga gurɓatattun hanyoyin tsaftacewa, koyaushe shirya sabon bayani don kowane sake zagayowar tsaftacewa kuma jefar da mafita bayan kowace amfani.3. Kiyaye saman bututun ba tare da ƙura ba ta hanyar gogewa akai-akai.Ba dole ba ne a wanke bututun Nebulizer saboda iska mai tacewa kawai ke wucewa.NOTE-A AMCN22 nebulizer da za a iya zubar da shi zai wuce kwanaki 15 kuma mai yiwuwa ya fi tsayi, ya danganta da amfani. Tsabtace tsaftacewa kuma zai taimaka wajen tsawaita rayuwar nebulizer. Domin yana iya zubarwa, muna ba da shawarar cewa a ajiye karin nebulizer a hannu a kowane lokaci, fitowar rana. Hakanan yana kera AMCN22 Reusable Nebulizer wanda ke da lafiyayyen injin wanki kuma ana iya tsaftace shi kuma a sake amfani dashi har tsawon shekara guda.CLEANING COMPRESSOR 1. Tare da maɓallin wuta a cikin "kashe" matsayi, cire igiyar wutar lantarki daga tashar bango.2. Shafa a wajen ma'ajin kwampreso da kyalle mai tsafta kowane ƴan kwanaki don kiyaye ƙura.HATTARA Kada a nutse cikin ruwa; yin haka zai haifar da lalacewar comptessor.CANJIN TATTA 1. A rika canza tacewa duk bayan wata 6 ko ba jima idan tace ta koma launin toka.2. Cire tace cay ta hanyar rik'e shi da kyau da fitar da shi daga cikin naúrar 3. Cire matattara mai datti da yatsu sannan a jefar.4. Sauya da sabon tace AMCN22.Ya kamata a sayi ƙarin tacewa daga mai ba da fitowar rana.5. Tura hular tacewa tare da sabon tacewa cikin lalacewa.Tsanaki –Sake amfani da tacewa ko musanya kowane abu kamar auduga don tace iska-shiga YS22 zai haifar da lalacewar kwampreso.GYARA Duk wani kulawa dole ne ya zama ƙwararren mai bada fitowar rana ko cibiyar sabis mai izini.Hatsari Electrlc shock hazard.Kada a cire kwampreso cabinet.Duk rarrabuwa da kiyayewa dole ne a yi ta kwararrun mai bada.
AM factory hoto, likita maroki ga Dogon lokaci hadin gwiwa.
Hoton AM TEAM
AM Certificate
AM Medical ta yi aiki tare da DHL, FEDEX, UPS, EMS, TNT, da sauransu.Kamfanin jigilar kayayyaki na duniya, sa kayanku su isa wurinsu lafiya da sauri.