Cikakken Bayani
Tare da zaɓaɓɓun sigogi na zaɓi waɗanda suka haɗa da IBP, fitarwar zuciya da ɗaukar hoto, iM60 na iya daidaitawa zuwa ɓangarorin ɓangarorin da yawa.
Babban launi TFT-LCD tare da ƙirar gajeriyar hanyar menu na yau da kullun yana kawo sauƙin taɓawa ɗaya zuwa ayyukan da ake amfani da su akai-akai, yana ba da ƙarin kulawa ga marasa lafiya.
Yin amfani da ƙirar ƙarancin wutar lantarki, iM60 yana tare da tsarin mara amfani wanda ba ya haifar da hayaniya kuma babu tarin ƙura.
Kasancewa tare da damar sadarwa daban-daban ciki har da HL7, LAN, Wi-Fi mai ginawa, Kiran Nurse, da Defibrillator Aiki tare, iM60 na iya sadarwa cikin sauƙi da haɗin gwiwa tare da tsarin bayanan asibiti da sauran wuraren asibiti.
Marufi & Bayarwa
| Cikakken bayanin marufi: daidaitaccen fakitin fitarwa Bayanin isarwa: a cikin kwanakin aiki 7-10 bayan an karɓi biyan kuɗi |
Ƙayyadaddun bayanai
Multi siga likita mara lafiya saka idanu iM60
Tare da zaɓaɓɓun sigogi na zaɓi waɗanda suka haɗa da IBP, fitarwar zuciya da ɗaukar hoto, iM60 na iya daidaitawa zuwa ɓangarorin ɓangarorin da yawa.
Babban launi TFT-LCD tare da ƙirar gajeriyar hanyar menu na yau da kullun yana kawo sauƙin taɓawa ɗaya zuwa ayyukan da ake amfani da su akai-akai, yana ba da ƙarin kulawa ga marasa lafiya.
Yin amfani da ƙirar ƙarancin wutar lantarki, iM60 yana tare da tsarin mara amfani wanda ba ya haifar da hayaniya kuma babu tarin ƙura.
Kasancewa tare da damar sadarwa daban-daban ciki har da HL7, LAN, Wi-Fi mai ginawa, Kiran Nurse, da Defibrillator Aiki tare, iM60 na iya sadarwa cikin sauƙi da haɗin gwiwa tare da tsarin bayanan asibiti da sauran wuraren asibiti.

Multi siga likita mara lafiya saka idanu iM60
Ana goyan bayan sabbin fasahohin EDAN:
iSEAPTM ECG na saka idanu algorithm wanda aka inganta don gano arrhythmia, gano bugun bugun zuciya, da ma'aunin HR.
iMATTM SpO2 algorithm tare da fitaccen juriya na motsi da ƙarancin juriya na juriya
iCUFSTM NIBP algorithm ingantacce don masu ciwon zuciya, masu fama da hauhawar jini, da marasa lafiya na jarirai
iCARBTM CO2 algorithm don fasahar EDAN G2 CO2






Multi siga likita mara lafiya saka idanu iM60
Hoton AM TEAM

Barka da zuwa medicalequipment-msl.com.
Idan kuna da wata buƙata a cikin kayan aikin likita, phaya jin daɗin tuntuɓarcindy@medicalequipment-msl.com and cindy@medmsl.com.

Bar Saƙonku:
-
AM mai rahusa Alamun Alamomin Kulawa don siyarwa AMV90A fo...
-
šaukuwa Multi-parameters Patient duba AMMP12
-
AM Touch Screen Multi-Parameter Mai Kula da Marasa lafiya...
-
Tare da Tsabar Kuɗi na Kula da Hawan Jini AMB8B
-
Mai duba mara lafiya |duba lafiyar AMMP14
-
Babban mai lura da marasa lafiya |Multipara Monitor AM...

