Cikakken Bayani
Siffofin:
Tsararren waveform tare da nunin LCD mai ninkaya
Wurin buga firinta mai ƙarfi na thermal
Batir Li-ion mai caji mai ginawa, wutar lantarki AC/DC
Allon madannai da aka tsara da kyau
Tace-tace na dijital, tsayayya da ɗigon tushe, tsangwama na AC da EMG
Daidaita tushe ta atomatik
Yanayin aiki ta atomatik/Manual
Gano kashe gubar da ƙararrawa
Marufi & Bayarwa
| Cikakken bayanin marufi: daidaitaccen fakitin fitarwa Bayanin isarwa: a cikin kwanakin aiki 7-10 bayan an karɓi biyan kuɗi |
Ƙayyadaddun bayanai
Injin ECG mai tashar tashoshi ɗaya ta kan layi farashi EDAN SE-1
Siffofin:
Tsararren waveform tare da nunin LCD mai ninkaya
Wurin buga firinta mai ƙarfi na thermal
Batir Li-ion mai caji mai ginawa, wutar lantarki AC/DC
Allon madannai da aka tsara da kyau
Tace-tace na dijital, tsayayya da ɗigon tushe, tsangwama na AC da EMG
Daidaita tushe ta atomatik
Yanayin aiki ta atomatik/Manual
Gano kashe gubar da ƙararrawa

Injin ECG mai tashar tashoshi ɗaya ta kan layi farashi EDAN SE-1
Gudanar da Bayanai
Ma'ajiyar ciki har zuwa 500 ECGs kuma ana iya faɗaɗa shi ta USB flash disk
Haɗin LAN/RS232/USB zuwa PC Data watsawa zuwa PC ta jerin tashar tashar jiragen ruwa/LAN/USB
Tsarin rahoton: PDF da fitarwar bayanan SCP/FDA-XML/DICOM na zaɓi
Software na tushen ECG na tushen PC (na zaɓi)

Injin ECG mai tashar tashoshi ɗaya ta kan layi farashi EDAN SE-1


Bar Saƙonku:
-
Real-time 12-channel ECG diagnosis SE-1200 Express
-
China cheap 12 jagoranci lantarki 3 tashar ECG m ...
-
Factory manufacturing 6 channel electrocardiogr...
-
Injin ECG mai tashar tashoshi uku |12 jagora ECG EDAN SE-3
-
Cheap Portable 12 Channel ECG Monitor AMEC46 fo...
-
Mashin 6-lead na dabbobi ecg inji ...



